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TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
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MUHTASARI WA KIKAO CHA DHARURA CHA BODI YA ZABUNI
TAREHE 16/11/2021

A. WAJUMBE WALIOHUDHURIA

1. Bw. Joram A. Noa - Afisa Uchaguzi -Mwenyekiti
2. Bw, Mawazo Masatu -Afisa Manunuzi - Katibu

3. Bw. Daudi O. Mlahagwa -Afisa Mazingira - Mjumbe
4. Bw. Aristariki Kimario - Afisa Mifugo - Mjumbe

5. Bw. Juma Mbwelwa - Afisa Elimu Msingi - Mjumbe
6. Dkt. Hassan Msafiri - Daktari - Mwalikwa
7. Bw. Idd Maeda - Mhandisi - Mwalikwa
B. MWANDISHI

1. Bi. Manka Hija
AGENDA NA. HWP/TB/1/1/2021: KUFUNGUA KIKAO

Katibu aliwasalimu wajumbe na kumkaribisha Mwenyekiti kufungua kikao. Mwenyekiti
alifungua kikao Saa 5:04 Asubuhi na kuwajulisha wajumbe kuwa Agenda ni moja (1) ya
kupitisha mchakato wa manunuzi ya ujenzi wa jengo la ICU Hospitali ya Wilaya Pangani
na ujenzi wa nyumba wa watumishi kituo cha Afya Mkalamo pamoja na madarasa 28
Elimu Msingi na Sekondari :

AGENDA NA. HWP/TB/2/1/2021 - MCHAKATO WA MANUNUZI YA UJENZI WA
JENGO LA ICU HOSPITALI YA WILAYA PANGANI NA UJENZI WA NYUMBA WA
WATUMISHI KITUO CHA AFYA MKALAMO PAMOJA NA MADARASA 28 ELIMU
MSINGI NA SEKONDARI

Katibu aliwasilisha taarifa hiyo kwa wajumbe inayohusu mchakato wa manunuzi wa ujenzi
wa jengo la ICU Hospitali ya Wilaya ya Pangani, ujenzi wa nyumba ya watumishi (three
in one) Kituo cha Afya Mkalamo na ujenzi wa madarasa 28 Elimu Msingi na Sekondari
kwa mchanganuo ufuatao:-

KATIBU




a Mtumishi Mkalamo (three in one) TSh. 365,725,822.51

v/ ICU na Nyumbay
0,000,000.00

v Ujenzi wa madarasa 28 TSh. 56

a hiyo kuwasilisha wajumbe kwa pamoja waliipitisha taarifa hiyo bila hoja.

021 - KUFUNGA KIKAO
ga kikao mnamo Saa 5:20 Asubuhi.

Baada ya taarif
AGENDA NA. HWPITB/3/1/2

Mwenyekiti alimshukuru wajumbe na kufun
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MWENYEKITI

KATIBU



